Besta Netinu Póker

Þýska fyrirtækið Mybet Halda ætlar að hækka evrur 5 milljónir fyrir stækkun um markaðssetningu og tækni vettvang. Fréttir innstungu Leiki Upplýsingaöflun greint leikina stjórnandi verður gefið út skuldabréf með hámarks alls nafn verðmæti upp að evrur 5 milljónir, en það er enn allt í stjórn upplausn besta netinu póker. Upplausn verður líka að tilgreina upplýsingar og skilmála bond besta bók póker.
Mybet ráð fyrir að gefa bond, sem verður senn fimm ár, í desember, samkvæmt skýrslu rúlletta hjól fyrir rennihurð húsgögn. Andvirði sölu verður notað til að auka félagsins markaðssetningu og tækni vettvang, þar á meðal "auka veðja svið, öðlast nýja viðskiptavinum í gegnum aukin markaðssetning starfsemi, og fyrir auglýsingar af leikjum í víðara samhengi AÐRIR em í 2016." Samkvæmt fréttum útrás, eigendur má "breyta skuldabréfum inn ekkert jafnast á gildi hlutabréf" félagsins á fræðilegu hluti af nemur 1 hlutafé rúlletta hjól fyrir rennihurð kz. Við blæjubílar bond er gert ráð fyrir að laða 6.25 prósent hlutfall á ári á nafn gildi.Í ágúst, Mybet sent tekjur af evrum 17.95 milljónir fyrir annað fjórðungi ári, 9% % % aukning úr sama tíma á síðasta ári. Fyrirtækið er ríkjandi íþróttir veðja lóðrétt tilkynnt blandað niðurstöður, með því að veðja húfi á 300 verslanir upp 0.6 prósent að evrur 21.5 milljónir, en netinu húfi féll 3,8 prósent að evrur 24.8 milljónir rúlletta hjól fyrir rennihurð varpa. Sama gildir um Mybet er íþrótta veðja að halda, sem hækkaði 10.4 prósent að evrur 5.3 milljónir í verslanir, en féll 2.1 prósent að evrur 3,8 milljón á netinu.Í Maí, fyrirtækið undirritaðir samning verkefni BRETLANDI hugbúnaður lausnir fyrirtæki Amelco með endurnýja Mybet er á netinu vara. Nýja vöru, sem eru einnig nýja spilavíti bjóða, er áætlað að gera skrifborð frumraun sína áður en árið endar. Mybet verður að einbeita hliðina á að bæta farsíma rás, þar á meðal þess farsíma spilavíti bjóða, eitthvað fyrirtækið nú skortir. Fá nýjustu fjárhættuspil fréttir frá Calvin Ayre.