Hvenær Er Jack Black Randall Deyja í Outlander

Breska veðmangara Betfred hefur gengið frá kaupunum á Suður-Afríku netinu veðmangara Veðja Heiminum frá Phumelela í að takast á virði R120M (£6.1 M) hvenær er jack black randall deyja í outlander.

Samningur segir Phumelela er gjaldþrot síðasta sumar og setur enda á Breska veðja félagsins viðleitni til að kaupa ekki Suður-Afríku leiki eignir félagsins hvenær kemur bigbasket rifa opna. Betfred hafði áður reynt að kaupa allt Phumelela er kappakstursbraut eignir fyrir einhvers staðar á svæðinu £38-40 MILLJÓNIR eftir ákvörðun Hár Dómi sem þarf Suður-Afríku fyrirtæki til að selja kappreiðum eignir hvenær er svartur mesa spilavíti opna. Hins vegar tilboð mistókst að slá keppinautur tilboð frá sjóði stutt af Suður-Afríku Mary Oppenheimer sem er meðlimur í landi er ríkasti nám fyrirtæki.Þrátt fyrir þá staðreynd að Betfred er bjóða var verulega betra, endurskoðendur ákvað að baka staðnum bjóða.Þótt Betfred hefur þegar komið hennar Betfred Suður-Afríku tegund, kaup á Veðja Heiminum og heimasíðu, bettingworld.co.suður-afríka er gert ráð fyrir að gefa félaginu yfirburði eins og það lítur út fyrir að ná fótfestu á staðnum veðja markaði hvenær er svartur björn spilavíti opna. Betfred hefur enn til að gera opinbera tilkynningu á kaup en með bjarga sérfræðingur John Evans staðfestir að takast á hafði verið gengið á Kann 31, fréttunum hefur verið mikið í Suður-Afríku stutt ókeypis á netinu klassískt spilakassar. Blaðamaður sem nær öllum þáttum af íþróttum, póker, reglugerð, game fyrirtæki og fleiri ókeypis á netinu jól rifa ekki sækja.

Fjárhættuspil Fréttir Síðuna af DDM ókeypis á netinu klassískt rifa ekki sækja.